NENO HABARI 24 LINAKUPELEKA KABISA KWENYE MAWAZO  YA KUPATA HABARI NI KWELI KABISA KWAMBA SEHEMU HII UTAPATA HABARI ZOTE UNAZOZITAKA WEWE.ZA KITAIFA LAKINI PIA ZA KIMATAIFA.MIMI NI MWANDISHI WA HABARI AMBAYE NINAIPENDA KAZI YANGU NA NAITHAMINI KAZI YANGU SANA  NA NAPENDA SANA KUWAHABARISHA SANA WATU KUHUSU HABARI MBALIMBALI .HAKIKISHA KILA SIKU UKIAMKA UNATEMBELEA HAPA KUPATA HABARI ZA UHAKIKA

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: