MAFURIKO DAR JENGO LA SAYANSI NA TEKNOLOGIA KIJITONYAMA LAELEA KWENYE MAJI,WAKAZI WATUPA LAWAMA KWA DAWASCO MAENEO HAYO

KATIKA GETI LA KUINGILIA KATIKA JENGO HILO HALI ILIKUWA MBAYA HUWEZI KUINGIA HADI UWE NA USAFIRI WAKO

KATIKA GETI LA KUINGILIA KATIKA JENGO HILO HALI ILIKUWA MBAYA HUWEZI KUINGIA HADI UWE NA USAFIRI WAKO

DEREVA BODABOBA AKIPITA KATIKATI YA YA MAJI MENGI YALIYOTUWAMA NJE YA JENGO LA SAYANSI KIJITONYAMA

DEREVA BODABOBA AKIPITA KATIKATI YA YA MAJI MENGI YALIYOTUWAMA NJE YA JENGO LA SAYANSI KIJITONYAMA

MUONEKANO MZIMA WA NJE YA JENGO HILO.

MUONEKANO MZIMA WA NJE YA JENGO HILO.

HATARI SANA KIJITONYAMA WAHUSIKA INABIDIWAONE HILI

HATARI SANA KIJITONYAMA WAHUSIKA INABIDIWAONE HILI

MAGARI YAKIPITA KWENYE BAHARI HIYO ISIYOKUWA RASMI  KIJITONYAMA

MAGARI YAKIPITA KWENYE BAHARI HIYO ISIYOKUWA RASMI KIJITONYAMA

SAM_6964

HABARI NDO HII

HABARI NDO HII

KIBANDA CHA MUUZA MAGAZETI KIKIWA KINAELEA JUU YA MAJI MENGI YALIYOKUWA MAENEO HAYO YA KIJITONYAMA MAARUFU KAMA SAYANSI

KIBANDA CHA MUUZA MAGAZETI KIKIWA KINAELEA JUU YA MAJI MENGI YALIYOKUWA MAENEO HAYO YA KIJITONYAMA MAARUFU KAMA SAYANSI

SAM_6967 SAM_6962

KARIBU NA NJIA YA KUELEKEA JENGO LA SAYANSI NA TECHNOLOJIA KUKIWA KUMEFURIKA MAJI CHAA AJABU HAKUNA HATA MFEREJI MMOJA ULIOKUWEPO WA KUPITISHA MAJI

KARIBU NA NJIA YA KUELEKEA JENGO LA SAYANSI NA TECHNOLOJIA KUKIWA KUMEFURIKA MAJI CHAA AJABU HAKUNA HATA MFEREJI MMOJA ULIOKUWEPO WA KUPITISHA MAJI

SAM_6967

KARIBU NA NJIA YA KUELEKEA JENGO LA SAYANSI NA TECHNOLOJIA KUKIWA KUMEFURIKA MAJI CHAA AJABU HAKUNA HATA MFEREJI MMOJA ULIOKUWEPO WA KUPITISHA MAJI

KARIBU NA NJIA YA KUELEKEA JENGO LA SAYANSI NA TECHNOLOJIA KUKIWA KUMEFURIKA MAJI CHAA AJABU HAKUNA HATA MFEREJI MMOJA ULIOKUWEPO WA KUPITISHA MAJI

SAM_6962

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: