BAADA YA NYOTA YA BILIONAIER SEMBEKE KUZIMIKA UTATA KUHUSU WAKE ALIOKUA NAO WAIBUKA,

  Wakati ikiwa   bilionea maarufu Ernest Babu ‘Sambeke’amezikwa huko arusha wiki hii tata umegubika kuhusu idadi ya wake wa marehemu baada ya taarifa kudai kuwa alizaa na wanawake watatu tofauti  enzi ya uhai wake.

ajali_sembeke (1)

          Hata hivyo, Msemaji wa familia,  Dk Richard Masika alisema juzi kuwa marehemu ameacha mke mmoja, Marcelina Sambeke na watoto watatu.

           Dk Masika alitaja majina ya watoto wa marehemu kuwa, ni  Siah, Getrude na Jamal ambaye amefuata taaluma ya baba yake  ya urubani, hivi sasa yuko Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ) akichukua fani hiyo.

      Taarifa hizo zinadai enzi za uhai wake, marehemu hakupenda kuishi na  wanawake hao  balialipenda kuishi na watoto wake muda wote hadi anakutwa na mauti.

       Mmoja wa ndugu wa karibu na marehemu, alidai kuwa Sembeke hakupenda kuishi na wanawake hao kwa sababu kipaumbele chake kilikuwa kimeegemea kwa watoto wake. Mmoja wa wanawake wanaodaiwa kuzaa na Sembeke, Leila Ally mkazi wa Kilimanjaro, alikiri kuzaa naye mtoto aitwaye Jamal ambaye hivi sasa anachukua fani ya urubani.

     “Mimi ni mzazi mwenzake, nimezaa naye mtoto mmoja anaitwa Jamal,” alidai Leila kwa huzuni. Akisimulia historia yake, Leila alisema waliwahi kuishi na marehemu wilayani Moshi na kuna wakati aliwahi kwenda nchini Kenya kuchukua masomo ya urubani.

      Suala la idadi ya wanawake waliozaa na marehemu limeonekana kuzua utata katika msiba huo, taarifa za ndani zinadai kuwa baadhi ya wanafamilia wameanza kuhisi huenda likazua tafrani katika mirathi.

     Pia, Jamal alipotafutwa alikiri kuwa miongoni mwa watoto wa marehemu, huku akisema ameamua kufuata fani ya baba yake.

       Hata hivyo, Dk Masika alipoulizwa iwapo watoto hao ni wa mama mmoja, hakutoa majibu ya uhakika.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: