KITUO CHA DALADALA SHEKILANGO KINATISHA,CHEMBA YAVUJA KWA MIEZI MIWILI MFULULIZO

JIONEE PICHA ZA HALI HALISI YA KUTUO CHA DALADALA SHEKILANGO JIJINI DAR ES SALAAM,CHEMBA IKIWA INAVUJA KARIBU NA KITUONI

JIONEE PICHA ZA HALI HALISI YA KUTUO CHA DALADALA SHEKILANGO JIJINI DAR ES SALAAM,CHEMBA IKIWA INAVUJA KARIBU NA KITUONI

HIVI KWELI WAHUSIKA WAPO AU

HIVI KWELI WAHUSIKA WAPO AU

HALI NI MBAYA SANA KATIKA ENEO HILI

HALI NI MBAYA SANA KATIKA ENEO HILI

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: