ONA PICHA ZA MAUAJI YA WATOTO MKOANI MBEYA IKIWA NI MUENDELEZO WA KUKATA WATOTO VICHWA

MTOTO HUYU MIAKA MITATU ALICHUKULIWA
NA BABA YAKE KISHA BABA YAKE AKAMZIKA SEBULENI KWAKE AKIWA
HAI

MWILI WA MTOTO WA MIAKA MITATU BAADA
YA KUFUKULIWA SEBULENI KWA BABA YAKE LILIKUWA NI TUKIO LA KUSIKITISHA TENA LA
KINYAMA

HUYU NAYE NI MTOTO AYUBU (8) AMBAYE
ALITOWEKA NA MWILI WAKE KUKUTWA UKIWA HAUNA KICHWA

HUYU NAYE ALIKUTWA AMEKATWA KICHWA NA WATU
WASIOJULIKANA NA KUONDOKA NA KICHWA HICHO KISHA KUACHA KIWILIWILI

HUU NI MUENDELEZO WA MATUKIO YA KINYAMA
YANAYOFANYIKA TANZANIA NDANI YA KISIWA CHA AMANI. MUNGU IREHEMU
TANZANIA

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: