tuungane na bi aisha sururu kuwafariji wakazi wa majohe

Mwanaharakati kutoka katika Shirika lisilo la
kiserikali la Aisha Sururu Foundation na Diwani viti maalum katika Manispaa ya
ilala Mh, Aisha Sururu akiangalia baadhi ya vitabu vya wanafunzi vilivyoharibiwa
na Kimbunga kilicho ambatana na Mvua kubwa maeneo ya Majohe jijini Dar es Salaam
wakati alipofanya Ziara maeneo hayo

                      Bi Aisha pamoja na Baadhi ya viongozi wa kata
              ya Majohe wakiangalia jinsi Upepo huo ulivyo athiri maeneo ya Kata
                                                                   hiyo

Hapa kulikuwa ni Makazi ya Mtu lakini Upepo
umefanya paonekane kama ni Shamaba la kulimwa

Bi, Aisha Sururu akizungumza na waandishi wa
habari baada ya ziara hiyo

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: