HII NDIO KAULI YA SIMBA JUU YA UBINGWA MWAKA HUU

Post hii ni maalum kwa kauli ya Simba kuhusu uwezekano wa club hiyo kuchukua ubingwa.

Afisa habari Ezekiel Kamwaga amesema “ubingwa wa kimahesabu bado Simba inaweza ikatetea ubingwa wa Tanzania bara, kwenye raundi ya kwanza baada ya mechi nne kama sasa hivi… Simba ilikua inaizidi Yanga kwa pointi 8 lakini ligi ilipomalizika raundi ya kwanza Yanga iliizidi Simba kwa pointi 6, kwa hiyo kimahesabu bado Simba inaweza kutoka ilipo na ikaizidi Yanga kwa pointi na kuchukua ubingwa”

Pamoja na hayo Kamwaga amesema “ukiangalia katika mazingira ya kawaida kwa hali tuliyonayo sasa hivi ni vigumu sana kwa Simba kutetea ubingwa wake wa ligi kuu lakini kimahesabu inawezekana”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: