CHANZO CHA KUFELII KIDATO CHA NNE WANAFUNZI LAWAMANI

Kushuka kwa nidhamu,maadili mema na hofu ya mungu kwa wanafunzi nchini umetajwa kama moja kati ya vyanzo vikuu vya matokeo mabaya ya kidato cha nne yaliyotangazwa mwezi huu nchini ambayo zaidi ya asilimia 60 ya wanafunzi wamefeli

 

Hayo yamesemwa na mdau wa elimu ambaye pia ni mkurugenzi mkuu wa shule ya secondary ya CORNELIUS docta EMILI WOISO wakati akitoa maoni yake kwa waandishi wa habari juu ya kushuka huko kwa kiwango cha kufaulu

 

Docta WOISO amesema wadau wamekuwa wakitupa lawama kwa serikali na waalimu juu ya matokeo hayo na kuwasahau wanafunzi ambao ndio walengwa wa kwanza.amesema wanafunzi wengi wamekuwa hawana nidhamu ya masomo na hata kushindwa kuwaheshimu walimu wao

 

Ameongeza kuwa nidhamu ndio msingi mkubwa wa shule yoyote kufanya vizuri huku akitolea mfano shule mbalimbali zilizosimamia nidhamu na kufanya vizuri kama shule yake iliyofanikiwa kushika nafasi ya 11 mkoani dar es salaam

 

Aidha dacta WOISO amewashauri waazazi na walimu washirikiane kwa pamoja kuwasiimamia watoto wao juu ya suala la nidhamu jambo litakalowafanya waweze kufanya vizuri katika masomo yao

 

EM                  REPORTING

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: