DIAMOND PLATINUM APIGA KAMPENI YA NGORONGORO CRATER

 

Diamond Platinum ni moja
kati ya wasanii ambao wanafanya vizuri sana katika game la muziki hapa Tzee
hata nje ya Tzee. Habari ambayo tumeipata kuhusu Msanii huyu ni kwamba kwa

siku ya leo ameanza kampeni yake ya Ngorongoro Crater.Baada kupata
taarifa hiyo msanii huyu aliandika ujumbe huu katika site yake baada ya kuanza
kampeni hiyo huyu hapa anafunguka”“Pamoja na kuja kupunguza mawazo
lakini sehemu kama hii inasaidia kuelemisha, mwito wangu kwa watanzania
wenzangu, mashule hata vyuo waweze kuja hapa, inakuwa rahisi zaidi kumfundisha
mtoto kuhusu Simba, Twiga, au bonde la Ngorongoro kwa kumuonyesha hiki kiko
hivi, nadhani kama watoto watakuwa wanasoma kwa vitendo hawawezi kushindwa
mitihani yao kwa sababu kumbukumbu inabaki kichwani kwa kile
walichokiona,”Hayo ndiyo maneno ya mtu mzima

Diamond wa wasafi baada ya kufika Ngorongoro.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: