SAKATA LA LULU SASA UPYAAAAA

  sakata la msanii wa bongo muvi elizabeth michaeli maarufu kama lulu limechukua sura mpya leo baada yaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa——————————————————————————————————————————-

maombi ya kuchunguzwa umri wake kutupiliwa mbali na mahakama ya rufaa na kutaka kesi yake ianze kusikilizwa katika mahakama ya hakimu mkazi kisutu jijini dar es salaam.

katika kesi hiyo lulu anatuhumiwa kuhusika na kifo cha msanii mwenzake steven kanumba

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: