HABARI 24

Jana hapa Mwanza, waziri mkuu alikuwa akihitimisha ziara yake mkoani Mwanza ambayo mbali na kuligarimu taifa kwa matumizi ya hela kutokana na msafara mrefu uliokuwepo, lakini umemalizika kwa fedheha kubwa kwa upande wa waziri mkuu.

Waziri alikuwa na ratiba ya kuhutubia wananchi viwanja vya Sahara, katika kuhutubia kwake, maneno yote ya chama chake hayakupokelewa na wananchi walikusanyika kumsikiliza, ilimbidi atumie maneno ya CHADEMA kumaliza hotuba yake.

CCM OYEE……watu kimya, PIPOZIII……power tena kwa shangwe kubwa.

Na ilikuwa ajbu pale Wenje alipotaka kuhutubia kwani alifikishwa jukwani kwa kubebwa.

View original post

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: